PDA

Xem đầy đủ chức năng : Vân Anh Yêu !

MAB
27-04-2006, 02:34 AM
Vân Anh à
Em có biết không , anh yêu em nhiều lắm , anh luôn ao ước được cùng em ngắm sao {điều mà em và anh cùng thích } , nhiều lần ngắm sao 1 mình anh lại nhớ dến em và thấy mình cô đơn quá , em hỏi anh : tại sao anh lại thấy cô đơn khi ngắm sao 1 mình . Em không biết sao , vì anh yêu em mà , anh chỉ có câu trả lời đó thôi, mãi chỉ có câu trả lời đó thôi .

girl_lanhlung2311
27-04-2006, 03:03 AM
bài viết của anh hay wa' ,mi`nh chỉ mong muốn 1 lần được bên ng` yêu dạo biển là mi`nh hạnh phúc lắm rùi ,mà mãi vẩn ko được như vậy ,1 điều nhỏ nhoi thôi...được đi chung giữa bờ biển ,ngồi ngắm mặt trời lan và ngóng gió đêm ,thử cái cảm giác se lạnh của biển ,nghĩ đến đó thật là vui ,......

nhoc_pooky
27-04-2006, 03:30 AM
ne ! tui cung ten Van Anh ! tui ghen ti voi ban Van Anh ay day !ươc gi ngươi i cua tui cung noi dc nhung cau nhu ban nhi ! chuc hai ban hanh phuc that nhiu nha

caheoxanh_m810
27-04-2006, 04:47 AM
tham lam quá nha ! thật tình tui cũng có hơi ghen ghen với bạn vân anh nào đó nhưng tui nghĩ mỗi người 1 cảnh thôi biết đâu sau này mỗi người lại có một chuyện tình lãng mạn và đẹp hơn thì sao .tốt nhất là cứ thõa mãn với những gì mình đang có và cứ hãy cố gắng giữ gìn mọi thứ bây giờ là được rồi ,ko nên quá tham lam nhưng ko có nghĩa là dập tắt mọi hi vọng và ko biết ước mơ đâu nha ......vẫn ước mơ nhưng đừng quá tham lam là được .