PDA

Xem đầy đủ chức năng : Anh mãi là miền ký ức yêu thương trong em!

Pink_yuki
26-04-2006, 11:22 PM
Trời Hà Nội bắt đầu vào hè! lại một mùa hè nữa lại đến! em ngửi mùi mùa hè mà lại có cảm giác xao xuyến của ngày mới quen anh! từ ngày mình chia tay, em sống thật thanh thản, không lo nghĩ, nhưng thực lòng em không thể dấu được những cảm giác trống trải khi không còn anh bên mình! nhưng cảm giác đó đôi lúc cũng chỉ thoáng qua...thật nhanh như ngày anh đến và bỏ ra đi! Em yêu anh, cũng không hiểu vì sao nữa...em chỉ cảm thấy tình cảm đến thật tự nhiên, anh không phải là mối tình đầu trong em, nhưng anh lại là một ai đó làm cho em hiểu rằng tình yêu thực sự không có chỗ cho lý trí...! mọi người nói rằng em yêu anh mù quáng va..có lẽ vậy! anh phản bội em đi với người ta bởi một lý do rất đơn giản...em nghèo! rồi đến khi anh chảng còn gì..anh lại tìm em, vẫn kiêu hãnh...chỉ đem gia đình, mẹ ra để níu một chút tình cảm, tình thương, sự cảm thông của em dành cho anh.Anh à! em vẫn yêu anh..nhưng để vượt qua tất cả, đi cùng anh suốt quãng đường còn lại thì thực sự em không đủ tự tin! em không đủ can đảm và hơn hết em không thể cho phép mình vị tha đối với anh, mình hẫy để mọi thứ ngủ yên được không anh? Mình hãy cứ như vậy để nhớ về nhau nhiều hơn và còn chút tiếc nuối trong lòng! em chỉ mong sao trong miền kí ức yêu thương của anh sẽ mãi còn hình ảnh của em! và trong em cũng sẽ không bao giờ phai nhạt hình ảnh của anh....Mình sẽ như vậy anh nhé!

vô_ưu_thảo
27-04-2006, 12:31 AM
Một người con trai như vậy ....nói ra thì hơi buồn ...nhưng mà ko xứng để U dành tình cảm tí nào

Pink_yuki
27-04-2006, 08:42 PM
đúng vậy hông? mình cũng dang cố gắng quên nhưng cứ thế này đến bao giờ mình mới quên được ?

maiyeuem87
27-04-2006, 10:12 PM
người như thế yêu làm gì cho mệt
bạn nên quên đi thì hơn
chúc bạn cố gắng vượt qua
thời gian sẽ giúp bạn mà
cố lên nhé

Pink_yuki
04-05-2006, 11:40 PM
Cám ơn bạn! sẽ phải quên chứ đúng không?

¯|¯ïN
05-05-2006, 12:19 AM
Ừ,time sẽ làm cho mọi việc trở thành dĩ vãng,hãy vui lên bạn nhé :lol:

angelheart_091
05-05-2006, 12:22 AM
bạn có chắc là quên được không nè ! chúc bạn hãy mau chóng quên hắn đi những người như dzậy không đáng nhớ

Be kieu
05-05-2006, 02:53 AM
đùng đẻ tình cảm chi phối trái tim bạn

Pink_yuki
05-05-2006, 07:19 PM
cám ơn mọi người, thời gian sẽ làm lành mọi vết thương lòng! :)

ba chan
17-06-2006, 09:20 PM
:cungly: :cooll: xin chào!mình là khánh chi là 1 thanh vien mọimong cac ban giúp dõ minh hon nua cam oin

toi là 1 girl nghe an. là con cưa xú nghê den voi cac ban de* mong dc lam quen hihi

voyeuchong_TloveT
17-06-2006, 09:23 PM
Có lẽ ko nên để một chút yếu đuối của trái tim làm ảnh hưởng đến hạnh phúc của bản thân mình ..một người con trai như vậy ko xứng đáng để được tha thứ và cũng ko đủ may mắn để nhận tình yêu của u , mạnh mẽ lên , rồi tất cả sẽ chỉ là quá khứ ...nhạt nhòa mông lung ...

anhchangbanhtraikt
17-06-2006, 10:01 PM
vô tình ta gặp nhau, vô tình ta nhìn nhau,vô tình ta yêu nhau,vô tình rôi.....vô tình.....:DD: :lol:

:drive: Dường xưa hoa thay la .... em là người di xa....ai cho em tất ca....xao em dành di xa....tôi cho em tất cả.... xao em dành bỏ ta...:drive: :drive: hoangtucodonat2005

voyeuchong_TloveT
19-06-2006, 07:08 PM
Chúc u hạnh phúc, cố gắng lên nhá .." con người sinh ra là đêt vượt qua số phận " mà ..cố lên

langtu_duyhung
20-06-2006, 02:10 AM
:dapcom: ban oi hay co gtan len mot thoi gian ban se quen ngươi ay ngay ma minh chut ban thanh cong trong moi linh vuc

lyly0209
20-06-2006, 08:22 PM
Bộ nghèo là có tội àh?
mà làm Sao để định nghĩa chữa nghèo được bạn nhỉ? có cơm ăn ngày ba bữa là được coi là khá giả rùi chẳng lẽ nhà sis thiều ăn cả bữa cơm cũng ko có sao?
Ku đó thật là bệnh hoạn khi rời xa sis vì lí do đó->đúng là KHÙNG

Pink_yuki
21-06-2006, 12:27 AM
Em đã cố gắng nhưng vẫn chưa thể nào quên được anh, nhưng lòng tự trọng của em vãn không cho phép mình gọi điện cho anh. Em không hiểu nổi anh nữa,ngay ngày hôm sau anh điện thoại choem nhưng không nói gì, em biết là anh có ý định xin lỗi khi làm như vậy nhưng em hận anh,em sợ nói chuyện với anh rồi sẽ lại bật khóc như những lần trước" anh không nói gì à? thế thôi nhé, em bận lắm..." em đã nói vậy và khóc thật nhiều sau khi dập máy, em hiểu em phải chấp nhận từ giờ trở đi em và anh la người xa lạ...chỉ có vậy em mới quên được anh! Tại sao anh luôn làm cho em không hiểu nổi anh? tất cả những điều anh nói đã làm tổn thương em và đủ để chấm dứt hết tất cả..kể cả chút tình bạn còn xót lại...anh gọi điện và van xin em ra ngoài gặp anh làm gì khi anh nói không còn yêu em và xấu hổ khi đi với em?em không hiểu nổi? anh không hề yêu em và chỉ ích kỉ khi em nói đã yêu người khác hay thực sự đối với anh em chưa từng là gì cả!

voyeuchong_TloveT
05-07-2006, 01:38 AM
U bữa nay sao rồi ? Đã quên hết mọi thứ chưa?

Pink_yuki
26-07-2006, 08:05 PM
chẳng quên được, sao vẫn mãi lằng nhằng thế?

koyeuthithoi
27-07-2006, 12:14 AM
buồn quw à huuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu