PDA

Xem đầy đủ chức năng : BẠN THÂN ThiẾt VÀ YÊu DẤu Trong TrÁi Tim CỦa MÌnh ƠI !

cô_bé_hạt_điều
26-04-2006, 07:01 AM
Bạn yêu dấu ơi!
Hôm nay mình mới thật sự bình tâm trở lại và ngồi viết thư cho bạn nè!:D
Bạn đang làm gì đó! Bạn có khoẻ không?Bạn có buồn và nhớ mình không hả?
Còn Mình thì nhớ bạn lắm!Cảm ơn bạn thật nhiều vì những lời nhắn tin và động viên của bạn dành cho mình nhe!!.Có lẽ cũng chính nhờ sự xuất hiện của bạn trong lúc đó, đã làm mình có thêm nhiều nghị lực, can đảm và dũng cảm hơn!Vượt qua những cú shock và khó khăn trong cuộc đời!.
Thật sự mọi việc đối với mình bây giờ ở l ớp cũ rất rất ư là tồi tệ luôn !bạn biết không?.Biết bao nhiêu là sự cố thật bất ngờ cứ a`o a`o đỗ xuống, ngoài dự tính của mình không a`!!Bất ngờ quá!.Một phần cũng do mình bất cẩn nữa! .ôi chao!sao mà nó chán!
Mình thấy mình hoàn toàn thất bại, thất bại một cách thảm hại luôn trong cái lớp học cũ này !Nhưng mình vẫn phải chấp nhận điều đó!.Mình chấp nhận là mình đã sai, đã thất bại hoàn toàn !Thật là thảm hại!
.Ôi chao !Nhưng mà sao để mà chấp nhận thực tế và nói ra được điều này với bạn Sao mà nó khó khăn đến thế!Khó thốt nên lời đến thế cơ !.Vậy mà cuối cùng mình cũng phải buộc miệng nói ra thôi!.
Thôi thì Kệ mọi người ,ai muốn hiểu sao thì hiểu!Mình cốc cần biết, cốc cần quan tâm nữa!
Nhưng mình chấp nhận mình là người bất tài và vô dụng đâu, bạn có hiểu mình không?.Hoàn toàn không phải!Mình thấy mình vẫn còn hơn rất nhiều người! Và Mình sẽ không bao giờ chấp nhận mình là một con người bất tài và vô dụng cả!.
Chỉ đang mong chờ mau cho sớm đến ngày kết thúc ở lớp học này mà thôi!.Mình sẽ chuyển sang lớp học mới ,sau kỳ nghĩ hè chừng nữa tháng!:D.Hy vọngmo5i chuyện rồi sẽ tốt đẹp hơn!.

Chắc là hôm bữa nghe mình nói như vậy ,bạn giận lắm phải không?Mình đã làm bạn buồn rùi phải không?.Cho Mình xin lỗi bạn nhe!Mình thấy mình có lỗi rất nhiều!.Mình biết là mình không nên làm như vậy!.Nhưng bạn biết không?Sỡ dĩ mình làm như vậy vì mình không muốn bạn phải lo lắng cho mình, phải bận tâm về mình!.
Bạn thấy đó, bạn đã từng nói với mình rằng bạn phải làm cái này, làm cái kia vì mình.Vì mình mà bạn đã phải thay đổi bản thân mình quá nhiều!.Bạn biết không?Mình rất hối hận và ân hận vì sự vô tình ,vô tâm đó!.Vậy mà trước giờ mình chưa bao giờ nghĩ được là như vậy!.Mình bị mất lòng tin vào con người lắm bạn biết không? .Vậy mà bạn đó, thì cũng ác lắm cơ!Bạn cũng như những người khác. Lúc nào đi chơi với mình cũng dẫn theo con bồ của bạn đi cùng!.
Trời ơi! Vậy thì thôi chứ, vậy mà bạn cũng nói!Vậy mà bạn cũng nói là bạn yêu mình,thương mình, sẽ làm tất cả vì mình!.Yêu mình mà bạn đối xử với mình như thế đó hả?:yike2:

ừ !Thì Nó xinh đó ,nó đẹp đó, nó rất xứng đôi với bạn lắn đó, nữa rồi thì sao?Thì cũng chẳng thể nào có thể thay thế được mình !,Minh noi cho ban biet! Sẽ chẳng có ai có thể thay thế được mình cả ,trong cái cuộc đời này! !.Mình tin chắc là như vậy!.Bạn không tin thì thôi ,bạn cứ việc theo nó !.Đến một ngày nào đó, rùi bạn sẽ phải quay đầu lại mà hối tiếc và hối hận thì sự việc đã muộn màng rùi!.
Bạn có tha thứ cho mình không?.Khi nào gặp lại mình đi chơi nhé!`Nhớ bạn rất nhiều!Rãnh rỗi thì nhắn tin cho mình đi!:huglove:
Mình mong tin nhắn của bạn nhiều lắm!Hy vọng tụi mình còn gặp lại và mãi mãi là bạn của nhau nhe!:huglove:

Huntinglove_90
26-04-2006, 07:23 AM
Tình bạn thật dẹp nhưng dôi lúc cũng là một nỗi buồn khi nó dã thay dổi và trở nên khó khăn

THANHHUY_2990_2990
26-04-2006, 08:46 AM
tình bạn lớn lên qua những bão tố của cuộc đời
nó chỉ hoàn hảo khi 1 trong 2 người phải hi sinh vì người kia
và tình bạn ko cần có tình yêu nhưng tình yêu mà ko có tình bạn thi ko bao giờ là tình yêu cả
"nếu bạn muốn tâm sự thì hãy vào nick của mình nhé rất hân hạnh được làm quen
thanhhuy_2990_2990