PDA

Xem đầy đủ chức năng : vì đó là cuộc sống anh àh

saumotloinoidoi
26-04-2006, 05:41 AM
anh àh! em sẽ ko trách anh đâu ko hề trách anh một lời nào hết vì em ko có quyền đó em biết tẩt cả chuyện này là do em nhưng tại sao lại thế chứ tại sao thì em ko thể nào biết được chắc vì đó là cuộc sống anh àh. dù rất muốn được nói với anh rằng em sẽ tha thứ và chấp nhận tất cả để có được anh nhưng sao mà khó quá vì mỗi khi em định nói lời đó ra thì hình ảnh người con gái ấy lại hiện ra và lương tâm mình ko cho phép em làm như vậy vì người đó ko đáng bị như vậy đúng ko anh người đấy yêu anh thật lòng mà và người đấy dũng cảm hơn em là dám nói ra diều đó chu8 ko như em em quá hèn nhát nên đã để mất anh mất anh thật rồi em phải làm sao đây hom nay em đã nói nhung8~ gi với anh nhỉ toàn là những điều ko thật lòng tại sao lại thế chứ em đâu đã nhận lời yêu người đó vậy mà em lại bảo với anh là em nhận lời rồi để anh và em chúng ta đều phải buồn mà chắc người buồn nhất là em tại sao em lại cứ luôn phải dối lòng mình thế này chứ em ngốc lắm phải ko anh? nhưng em thật sự ko thể làm theo ý mình được em cũng muốn được làm những gì mình thích lắm chứ nhưng em có nhiều sự ngăn cản quá anh àh ma cũng có thể là do em tự nghĩ ra nhưng em nghĩ ra hay ko thì đó cũng là những điều ngăn ko cho em được làm những gì mình muốn anh đừng giận em nhé vì anh hãy nghì rằng đó là vì em yêu anh nhưng yêu anh mà ko được nói ra cứ phải giữ trong lòng thế này em buồn lắm em phải làm sao để quên tất cả những gì đã từng có giữa chúng mình bây giờ hả anh? anh bảo em với anh nhé anh ơi nếu một ngày nào đó anh vô tình đọc đươc, lá thư này thì hãy chạy nhanh đến bên em nhé đến lúc đó em sẽ ko để anh đi xa em nữa đâu anh hãy nhớ nhé hãy nhớ là em luôn chơ anh vì em ko ko thể nào quên anh được vì càng cố quên cang nhớ anh àh. nhung8 em sẽ sẽ cố quên hết nhừng hi vọng chúng ta dang d ấp om từ lâu em sẽ cố quên hết tiếng bao người trach em khi biết em ngu dại em ko còn gì khi anh từ biệt trăm năm cô đon8 em sẽ mang dù thế em vẫn luôn mong chờ anh

:.>Hamyko<.:
26-04-2006, 06:11 AM
bạn biết không ? khi tình iu đến có đôi khi mình không biết được và lại vô tình đánh mất nó , nhưng sau đó khi cảm thấy mất rùi thì mình lại nuối tiếc và muốn có lại... nhưng có lẽ tất cả đã muộn... lá thư này , biết khi nào anh ấy mới đọc được , cũng như những gì bạn muốn nói , biết khi nào bạn mới đủ can đảm nói ra , nếu anh quay lại , bạn sẽ dám chứ ?