PDA

Xem đầy đủ chức năng : một trái tim một tình yêu

saumotloinoidoi
24-04-2006, 07:01 AM
cuộc sống đôi khi vẫn vậy anh àh vì nó là thế mà đôi khi yêu một người mà ko cần phải bắt buộc người đó ở bên cạnh mình và em chấp nhận điều đó vì một lý do đơn giản thôi "em yêu anh " chỉ cần thế là đủ em ko cần biết anh có yêu em hay ko và anh có biết điều đó hay ko mà em chỉ cần một điều là em yêu anh thế là đủ rồi đúng ko anh anh chỉ cần em có tình yêu dành cho anh anh àh một trái tim một tình yêu dành cho anh mãi mãi thế thôi cho dù anh tin hay ko cũng được bởi embiet^' anh sẽ chẳng tin đâu nhưng em sẽ chấp nhận hết chấp nhận tất cả

langtu_nkc
24-04-2006, 07:36 AM
Cuộc sống không lên sống trong những giấc mộng đẹp ! sống với thực tại đi em !

maiyeuanh_xuanchinh
03-05-2006, 12:07 AM
bạn à
sao bạn phải sống như vậy nhỉ ,nếu như người ta không cần bạn thì bạn còn cố sống trong ảo vọng làm gì hả ban ,còn rất nhiều người yêu bạn mà

zuzu_mym
03-05-2006, 04:19 AM
bạn à
sao bạn phải sống như vậy nhỉ ,nếu như người ta không cần bạn thì bạn còn cố sống trong ảo vọng làm gì hả ban ,còn rất nhiều người yêu bạn mà
...........nhưng mai yeu anh có biết...cần một phút đẻ phải lòng ai...một giờ để nhớ..một ngày để yêu nhưng cả đời để quên ai kia hay không.........

anhla_giacmo_cua_doiem
03-05-2006, 04:54 AM
tình yêu là thế mình có thể hi sinh dù biết chẳng được gì......??????????????????/

Ms_Lonely
03-05-2006, 05:32 AM
bây giờ là lúc bạn phải sống cho bạn rồi đấy