PDA

Xem đầy đủ chức năng : em ko muốn quên

niemdaunayaisansechoem87
21-04-2006, 08:53 PM
anh a` đã bao nhiêu lần em dặn lòng mình là phải quên anh quên những gì mà anh và em đã có với nhau .Em biết anh đã ko còn thuộc về em nữa giờ anh đã thuộc về một người khác, sự quan tâm chiều chuộng của anh đã rời xa em lâu rồi.Anh à sao trên thế gian này con người ta yêu nhau rồi lại phải chia tay nhỉ , sao người ta ko thể sống hạnh phúc với nhau cho đến khi chết . Em đã nhiều lần hối hận khi bảo anh hãy rời xa em hãy dành tình cảm trọn vẹn cho người con gái kia, hãy quên em đi và rồi anh đã đi thật đã rời xa em vĩnh viễn để bây giờ khi gặp lại nhau anh và em như hai người chưa từng quen biết.Anh à đã có khi nào anh nhớ đến em chưa và đã có bao giờ anh hối hận khi chúng ta chia tay nhau ko?
Còn em ngày nào cũng nhớ về anh mặc dù em và anh đã xa nhau dược hơn 1 năm rồi.Anh có biết ước mơ lớn nhất trong đời em giờ là gì ko?Chắc anh ko thể đoán được đâu, ước mơ lớn của em la thời gian co thể quay trở lại để em và anh..........:huglove:

behaybuon142
21-04-2006, 09:19 PM
ban ơi , mình cũng muốn như bạn trên dời này giá như chỉ có 1 tinh yêu duy nhất , giá như
ai cũng chỉ có một hạnh phúc mà thôi nhưng....diều dó rất khó bạn a` và nó phụ thuộc vaochung1 ta rất nhiều chỉ khi nào hai người thực sự cần dến nhau...và vượt qua dược mọi thử thách con quả. thật chưa ai làm dược diều dó cả!thế nên bạn cũng ko cần phải buồn làm gì du sao bạn cũng cố gắng hết sức rồi mà..

LET GO
21-04-2006, 09:22 PM
làm gì có chuyện đó mấy bà? đừng nói nữa tũi cũng buồn theo vì nhớ lại mối tình đầu mà

niemdaunayaisansechoem87
21-04-2006, 09:53 PM
nhớ đến cuộc tình cũ đâu phải là một cái tội nhỉ
người ta nên nhớ đến để rút ra kinh nghiem cho bản thân