PDA

Xem đầy đủ chức năng : Yêu Em Nhiều ,

langtuchieuthu9
21-04-2006, 11:16 AM
Giờ anh ngồi đây ngẫm nghĩ về cuộc tình của chúng ta để rồi tự hỏi cuộc tình mình nay đã về đâu em hởi ? Như hạt bèo trôi cứ giữa giòng lẩn quẩn của con sông để rồi trôi ra biển cả mêng mông . Em cứ bảo rằng anh chẳng yêu em, chẳng bao giờ anh tỏ vẻ yêu em .. rằng anh ko lo lắng cho em. Nhưng em nào đâu có biết tình yêu của anh giành cho em nó như vủ trụ bao la vô tận .. lời lẻ nào nói hết được đây ???

Bởi có lẻ chúng ta giờ hai đứa hai phương trời, anh có những giây phút xa em để anh có thể bình tâm suy nghĩ về nhửng gì đã trải qua trong quá khứ . Anh hối hận thật nhiều em à, có lẻ chính anh đã xua đuổi em xa lìa anh, có lẻ chính anh là đã bắt nguồn cho sự chia tay vỉnh viễn . Bởi tánh tình anh quá cứng cỏi, bởi anh quá độc tài và anh chẳng được dịu dàng cùng em . Suy cho cùng em củng chỉ là một người con gái như bao nhiêu người con gái khác, em cần nhửng cử chỉ dịu dàng . Ngày xưa lối suy nghĩ của anh thật là cuồng dại, anh cứ ngỡ anh yêu em thì hẳn nhiên em phải biết, chẳng lẻ anh phải mở miệng nói rằng "anh yêu em" thì em mới nhận thức hay sao ?? nhưng có lẻ một lời nói nếu anh nói ra sẻ làm cho em vui lắm có phải không em ...

Anh nhận lỗi của anh em à, anh đã sai, anh đã làm em buồn, thế nhưng lời xin lỗi như nghẹn ngào trong cuống họng, và anh ko thể nào đẩy nó ra khi anh đang đối mặt cùng em .. Tất cả âu chỉ là quá muộn màng rồi để bảo rằng ai đúng sai .. Gương vỡ đi thì dẫu có cố dáng lại thì củng là một chiếc gương trong nguyên vẹn và tình chúng mình củng thế thôi em ..

Lá thư này viết cho em nhưng có lẻ em ko bao giờ nhận được, thì coi như anh nhận lỗi với chính bản thân mình ... Một lần anh có thể nhìn vào chính bản thân mình để nói rằng ANH ĐÃ SAI !!!

Chúc em hạnh phúc bên người tình mới ...

Yêu Em Nhiều ,

XXXXXXXXXXXXXXX

Viết cho em anh chọn màu mực tím
Màu tím buồn hoài niệm một thời xưa
Trời u sầu trời đổ vội cơn mưa
Làm phai nhạt kỷ niệm nào em hởi

girl_daukho
21-04-2006, 07:55 PM
tinh yeu cua ban that cam dong qua , minh chuc ban hanh phuc voi tinh yeu cua ban nha

..:>.<Mắt Một Mí>.<:..
21-04-2006, 08:16 PM
uhm, chúc u hạnh phúc hén :huglove: