PDA

Xem đầy đủ chức năng : Anh cần lời giải thích?

chasentu
19-04-2006, 08:46 PM
Nhung!!!
Đã biết bao nhiêu bức thư anh gửi cho em anh gửi vào đó là những lời chân thật nhất của trái tim này. thế nhưng sao em vẩn hờ hững với anh vậy. tại sao em không cho anh lấy một cơ hội một cơ hội để anh được ổ bên cạnh em chứ.anh biết mình phạm sai lầm sai lầm thật đáng trách nhưng em đâu biết rằng anh làm thế cũng chỉ mong em được vui thôi sao? sao em lại ích kỷ với anh như vậy chứ. Lien à, đối với anh em là tất cả sự sống là niềm vui là nỗi buồn của anh. thiéu em anh không còn ý nghĩa gì để tiếp tục sống nữa. Em có biết rằng anh đã xa lánh moi người xa lánh đà nẵng để đến sài gòn không vậy .Lúc đầu anh tưởng làm vậy anh sẽ dần quên được em nhưng không phải như vậy càng xa em anh càng thấy nhớ em nỗi nhớ ấy lúc nào cũng cào xé trái tim anh! anh phải làm sao đây hả liên anh phải làm gì để chúng ta lại như ngày xưa đây chẵng lẽ anh không còn một cơ hội nào nữa sao? nếu như vậy thì em thật ích kỷ em thật ác độc đối với anh rồi đó.sài gòn đông người mà như chẳng có lấy một ai vậy. đêm nào anh cung nhớ về những kỷ niệm của chúng ta ngày xưa nhớ về những gì ta đã có với nhau. tất cả như mới vừa xảy ra vậy thời gian được sống bên cạnh em la khoảng thời gian đẹp nhất trong cuộc đời của anh. dù bây giờ anh biết em vẫn còn giận anh nhưng anh mong một ngày nào đó tất cả rồi sẽ qua phai không em . anh sẽ cố gắng hết mình cố gắng để có thể cầu hôn em mọt cách thật cao quả . anh sẽ không còn là một thằng suốt ngày chỉ biết ăn chơi nữa đâu. anh sẽ không sống dựa vào cha mẹ cũng như những người khác. anh sẽ tư mình vươn lên tự mình tìm cuộc sống cho chính mình như vậy anh mới có được em phải không anh mong nhớ em nhiều lắm liên à. em im lặng lâu quá sư im lặng của em thật đáng sợ hãi. hãy cho anh biết bây giờ em ra sao .em vẫn sẽ đợi anh chứ anh hy vọng là như vậy. tất cả chỉ dành riêng cho em mà thôi cầu chúc cho em luôn vui vẻ và hạnh phúc. mong tháng ngày sẽ giúp em hiểu và tha thứ cho anh. NHỚ EM NHIỀU HÔN EM!!!!!!!!(noiemgapanh123 của lòng anh)