PDA

Xem đầy đủ chức năng : Hải Phòng _ bạn nghĩ sao ??

bà già khát máu
19-04-2006, 07:23 AM
Màu nắng nhạt nhạt của hoàng hôn trên biển Đồ Sơn có làm bạn hình dung ra điều gì không ? Cảm giác hòa mình trong gió lộng mùa hạ sẽ cho bạn cảm thấy thật tuyệt vời trên đỉnh núi . Bạn có muốn xem sự tồn tại của những hành tinh khác qua kính Thiên Văn , lớn nhất Đông Nam Á , trên đỉnh núi Thiên Văn , bạn có muốn thử không ???
Và hãy hòa mình vào cuộc sống của những con người thân thiện nơi đây , Chắc hẳn tôi không nói thêm nữa vì trong các bạn đã rất tò mò về nơi đây rồi phải không ??? Hải Phòng luôn welcom các bạn !!!

Nhoc Cat
19-04-2006, 08:40 AM
hả? kính Thiên Văn , lớn nhất Đông Nam Á , trên đỉnh núi Thiên Văn <<<< lớn nhất Đông nam á? thật hả bạn? sao tui chưa nghe điều nì bao h nhỉ? dễ fải đi coi thử xem nó to chừng nào quá ^^'

phuonghippy
22-04-2006, 05:26 AM
hahaha bạn này có tài nói quá giỏi ghê hahaha!===>
\HP chỉ có cảng HP là đepj đường cảng rỗng rãi lại an ninh đi trêu máy chú hải quân đang đứng gác vui lắm
mùa hè đi bơi xong thì đi đạp vịt ở bờ hồ tam bạc rồi ngắm hoàng hồn nhé
đặc biệt là trèo phượng và chụp ảnh dưới mấy góc phượng quanh hồ thì ok
xong rồi đi ăn cháo lươn cuối cùng là lại về hồ uống nc mía
tối măm măm xong thì lượn qua đường lạch tray, mê linh, nguyễn đức cảnh, hay cầu đất ngắm nghía rồi lên nhà hát lớn ngắm người
thế là ok du lịch vòng quanh HP rồi đấy
nếu thích đi xa hơn thì cùng lắm là ra đường xa lộ, ngã 5 sân bay cát bi, đường đồ sơn vi vu cho mát
chứ đi đồ sơn tắm , và lên núi TV thì xin khước
bọn nó đánh cho hết đường về quê mẹ ...
nói tóm lại HP chỉ có mấy chỗ đó thôi
còn mấy quán an + cafe thì giống ở HN thôi
Ok vậy là HP có 1 nét rất riêng mà ko ở đâu có , yên bình và trong lanh
mà nhớ chọn hôm nào trời quang mây tạnh, nắng hiền hòa để lượn nhé , đúng giữa hè thì đi -=--> ko thì ngẩn tò te đi về bùn lắm
mà về HP nhớ gọi tôi đi lượn với đấy

sochihawa
01-05-2006, 06:06 AM
Oạch, ...... iem đi Hải Phòng roài, cũng thường thôi mà, vs lại biển ở đó hơi dirty 1 tẹo , ...... :D

hoa tử đằng87_06
03-05-2006, 09:00 AM
Hic hic, mình là dân HP nè, xa HP một năm mà nhớ vô cùng, mà không biết chừng nào mới được về thăm HP đây. Ở HP không có chỗ đi chơi nhiều mà chỉ có chỗ đi ăn nhiều nên đi xa HP chỉ nhớ món ăn ở HP thôi. Còn biển ĐS thì nói thật bẩn và xấu.... Nói chung đến HP chỉ đi ăn thôi. Nhưng chẳng biết chừng nào mới được về ăn các món ăn ở HP đây. Nhớ nhất là bánh đa cua HP...

Sunshine*
03-05-2006, 03:21 PM
hic hic....bác kia nói nhớ bánh đa kua...lùm iem cũng nhớ....đã thía...kòn nhớ chè nữa...iem thix đi vịnh hạ long...đẹp...dzô trong vịnh...mắt rượi...sướng ghia :D:D

♥ PlanetVN ♥
03-05-2006, 03:42 PM
mấy bạn nói đúng hết:haha: mình dân HP phải công nhận thôi, ko dấu, có điều dân HP toàn dân chơi, đầu gấu nhất thì công nhận:so_funny:

:so_funny: Dân Hải Phòng hở cưng??? :D Phát hiện ra rồi nha... :think: Sao dân HP trên HHT nhiều thế nhỉ??? Chả bù với LĐ mình... Tìm mãi chả thấy ai đồng hương... :cry:

PS: Bữa nào cưng dẫn anh đi HP chơi một chuyến nghe... Cưng đầu gấu thế chắc anh yên tâm... :so_funny:

nguoidanong_chanthat
04-05-2006, 10:44 AM
uầy nghe thât toàn chuyện giang hồ cả em sợ quá tốt nhất là em không tham gia không mấy anh chị chém em chệluc' đấy biết kêu ai dây hihihi:D

Sunshine*
04-05-2006, 04:52 PM
ũa? cưng lầm Đồng hã:rain: MD mù tịt về LD lun nè:rain: có cưng phải dẫn MD đi khám phá LD thì có ớ:so_funny:đã nói là MD bà chằn mà phải bik là ở HP mới đúng chứ, ngốc:blow::hehe:đc rùi về ây i, có em rầu ai đụng dzô ênh em chém chít lun:so_funny: kakak
chài...ss iu của iem....dzìa HP...chẻng sợ dzì âu....níu quen bít nhìu...cũng hok seo phải sợ...hehe...dân HP chẳng ai nói là sợ...nhưng seo ai khác dzìa HP...cũng kiu nài nọ..hok bít seo....

nhoc_can_yeu
04-05-2006, 06:08 PM
dungrui d tui day cung dan hp ne nhung khong j tui cung cong nhan we tui dep thiet

hai [hopng nhiu dau gau lam do

bà già khát máu
04-05-2006, 08:00 PM
. Hu hu hu... Nơi nào ma chẳng có người tốt , người xấu chứ ??? Tại sao mọi người cứ phải quan niệm 1 người xấu là tất cả sao ??? Tui cũng có thấy hơi buồn vì những thế hệ trẻ HP , nhưng không có nghĩa là nơi đây ai nhìn vào cũng thấy thất vọng , tại sao mọi người không nghĩ mấy Hoa hậu nổi tiếng cả nước đều xuất thân từ HP nhỉ ? Tui tin vào bản thân mình , rằng sẽ mang lại " tiếng thơm " về cho HP chứ không phải như mọi người nghĩ ! Tin đi !

kidkisscat
04-05-2006, 08:02 PM
HP công nhận chơi thật,nhưng girl đâu xinh= girl lạng sơn

Sunshine*
04-05-2006, 09:58 PM
chài oai...đang nói dzìa đẹp hay hok đẹp...cảnh đẹp tự nhiên...muh kid mang người ra đây để so sánh gái đây hay kia đẹp là sao...đúng là bó tay mà....

xinh_nên_kiêu
04-05-2006, 11:29 PM
thìa con người là 1 phần của cảnh vật mà..........
nè nè ai mà nói xấu HP là tui chém đấy..........
tui cũng là người HP mừ

sting_red_gon
04-05-2006, 11:34 PM
ôi nghe xong muốn tới hp ngay..............^^con gái hải phòng no1

xinh_nên_kiêu
04-05-2006, 11:40 PM
em có thấy HP làm sao đâu
Sao các bác cứ phải nghĩ xấu thế nhỉ
GHÉT QUÁ CƠ

thế sting ở đâu thế
bao h tới HP tui dẫn đi chơi

sting_red_gon
04-05-2006, 11:42 PM
hì ^^ xinh nên kiêu là hướng dẫn viên du lịch cho sting nghen......nhưng mà nói trc' là sting thích hát hải phòng sao lắm đó.....chỉ thích thôi chứ ko có ý ji` đâu nhé

xinh_nên_kiêu
04-05-2006, 11:45 PM
ừa đã ai nói gì đâu mà phải giải thích,chắc tại ý đồ đen tối????????????????

sting_red_gon
04-05-2006, 11:48 PM
chả có ý đồ ji` cả vì mình thích ngắm phong cảnh của mọi miền.......ở đâu cũng đẹp hết...ở đâu cũng có người xinh.....cuộc sống luôn đẹp mà.........thong diep tinh yeu hay do'

xinh_nên_kiêu
04-05-2006, 11:55 PM
thế sting đang ở đâu thế??????????????????
ko bít ở đó thế nèo??????????????????

trông cái mặt wuen wua cơ.......................
hay người wuen nhâỷ?????????????????

sting_red_gon
04-05-2006, 11:55 PM
hì sting ở sapa....khi nào bạn rảnh mình làm hướng dẫn viên cho

xinh_nên_kiêu
05-05-2006, 12:01 AM
nhge đã thấy bốc phét rồi!!!!!!!!!!!!!!!!!!Làm sao tin được

sting_red_gon
05-05-2006, 12:07 AM
trời nhìn mặt mình quen sao ^^ lạy chúa tôi ko tưởng tượng ra đc...........làm sao để bạn tin

xinh_nên_kiêu
05-05-2006, 12:10 AM
thôi ứ thèm nói chuyện với người giả dối nữa !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

sting_red_gon
05-05-2006, 12:27 AM
à mà nick bạn cũng quen đó

zikzik_zonzon
05-05-2006, 12:36 AM
hic hic.............. ở HP còn có Đồ Sơn, ở Thái Bình còn hổng có núi nè,..... ko biết ba má em nghĩ thế nào mà lại bắt em chuyển sang đây sống một mình chứ.... Ở TB chỉ có biển ĐC là gần nhưng bad kinh khủng..... Nhớ nhà quá

hic ba mẹ ơi bất công quá

hic ba mẹ ơi bất công quá

romeocodon
05-05-2006, 12:58 AM
:cungly: cha`
gái hp dữ quá trời may quá may năm ở hp vẫn chưa bi sao
nghe mọi người nói thế này tôi ko dám đi chơi nữa ah`

Meodzo
05-05-2006, 05:40 AM
Nhìn kỹ cái ảnh quán Hoa mah xem , có cái chị mặc áo vàng ngồi hay lắm :so_funny:

Mah cái em đạp xe tòn teng kia chắc là bé Ông Nạnh :so_funny:
Dzân miền Trung cũng bỗ bã chân thật lắm , chẳng hiền hiền vu vơ ( chanh chua fải bik mah cứ dzả vờ :rain: ) như gớ HN và Xí xọn xãnh xẹ như gớ SG âu :so_funny:
( Khíp , mìn nói xí mí bã , rủi mí bã bò dzô chắc nát đick :rain: )

sting_red_gon
05-05-2006, 06:28 AM
a men mình thích cảnh tâm sự nhất...ước ji` mình ngồi ở đó

xinh_nên_kiêu
05-05-2006, 08:48 AM
hics híc bà chị mùa đông ui kí ảnh đầu tiên là ở HN chứ có phải ở HP đâu
nhầm hàng rùi bà chị ơi

đúng rùi em cũng đồng ý thía ,con gái HP có seo nói vậy ko bít giả nai là gì
thía nên có gì mong các bác thông cảm

skytn
05-05-2006, 08:53 AM
Trang 1 Chẳng Thấy cái anh nói mò chẳng biết rì cả

Chỉnh lại câu 1
Rất đẹp bạn ạ

Sunshine*
05-05-2006, 09:22 AM
to ss mèo:..seo muh ss để ý kỹ giữ chài....:D:D
to ss MD:...ss ui...hic hic...cái hình đầu xiên...âu phải là sông Tam bạc âu...ó là tháp rùa HN muh :huhu:...muh nhìn lại cái nhà hát nhớn...nhớ ghia...hùi hè...suốt ngày lên ó chơi...bi h...:khocnhe:...

♥ PlanetVN ♥
05-05-2006, 10:54 AM
Cưng Muadonglanhlam có lộn không ấy chứ??? Tấm hình thứ nhất sao giống cái Tháp Rùa ở Hà Nội zậy??? :so_funny: Tưởng chỉ ở HP của cưng mới có hoa phượng đỏ rực thế thôi sao??? :haha:
Khi nào cưng đi Lâm Đồng anh sẽ đưa cưng đi... Hồ Xuân Hương ở Đà Lạt cũng nhiều người "um nhau" như tấm hình trên lắm đó... :D2

Bà già khát máu cũng là dân HP :oh: ... Hix,... xem ra mình liễu yếu đào tơ thế này nguy hiểm cho thân chai quá... :so_funny: Khi nào ra ngoài đó 2 người dẫn Planet đi hái hoa phượng ép làm bướm nha... Đà Lạt nhiều hoa quá, ngắm hoài chán... :hihi: Bà già nè, cưng Muadong là chị bà già hở??? Planet "kua" bả được hông zậy??? :think: Bà già ủng hộ nha!!! :lol:

hoa tử đằng87_06
05-05-2006, 02:13 PM
hic hic khi nhìn Nhà hát lớn nhớ mấy cái bể phun nước mới xây. Đợt trước khi đi đang vào mùa hè. Bể phun mới xây trời mùa hè oi bức ra mấy bể phun đó thì mát lắm. Mà buổi tối ra đó ngồi tâm sự cũng được. Cái này dành cho mấy đôi tình nhân thì phải biết :p . Không biết đến bao giờ mới được về HP đây. huhuhuhuhuhu nhớ HP quá đi mất.

Sunshine*
05-05-2006, 02:28 PM
hic hic....lại cóa người giống mình...hoa tử đằng ở âu dzị...

xinh_nên_kiêu
05-05-2006, 07:46 PM
giống cả tui nữa nè, xa nhà thấy nhớ lém
Nhớ bánh đa cua HP(BĐCua ở Da liễu bẩn khiếp.........oẹ...oẹ)
nhớ cả cánh gà nướng ở Lach Tray nữa chứ
nhớ cả nhưng hôm trời nổi gió ,ngồi trên tầng 2 quán cà phê(gần Ánh Dương í)cùng bạn bè.....
túm lại là nhớ tất, chẳng xót cái gì..........................hụhu........ hu..............

Sunshine*
05-05-2006, 09:31 PM
hic hic...lâu gòi mới cóa người cùng hp...nói chiện...xa nhà...đúng là nhớ thiệt...cái dzì cũng nhớ....nhớ chè...hoa phượng...vặt gãy cả tay :haha:.....nhớ buổi tối ga sông tam bạc ngùi...chít...mấy thèng nghiện ga ngùi gần...hic hic....

hoa tử đằng87_06
06-05-2006, 12:52 AM
To baby_1_tinh_ yeu: Hiện tại đang ở Pháp, không biết đến tết này có về nhà được không. Đi mới có 1 năm mà nhớ quá đi mất. Huhuhuhuhuhuhu muốn về HP quá đi thôi. Lâu rồi không có gặp người HP. Giờ gặp thấy đỡ nhớ nhà. HP iu dấu, hẹn gặp mày độ 9 tháng nữa nhé.

kolisa
06-05-2006, 12:57 AM
hải Phòng bây giờ còn mỗi Cát Bà là đẹp thui,Đồ Sơn xuống cấp mất rồi,chỉ ra hóng mát đc thui chứ tắm á =>xin đừng ^_^

Ngoc Jupi
06-05-2006, 07:46 AM
Hì hì hải phòng đẹp lắm đóa có Đồ Sơn and Cát bà nữa thix giã man luôn

♥ PlanetVN ♥
06-05-2006, 08:13 AM
Planet:cà chớn:ham:bà già ko phải chị MD bik chưa... mà cứ cua i, tình hình là.....kekebuuax nào xuống HP cho bik tay, cho leo cây phượng chít lun:so_funny:

Tình hình này chắc phải đi HP một chuyến quá... :wink: Phong cảnh cũng lãng mạn ghê chứ... :)

PS: Hix,... Bà già Muadonglanhlam này bị cận nặng lắm rùi hay sao á... :so_funny: Nhìn lại xem Planet nói ai là chị, ai là em chớ... Già rùi mà... :haha:

Meodzo
06-05-2006, 08:37 AM
Tình hình là Planet dzạo này được huấn luyện khoá kưa gớ ở đâu mờ i mô cũng giở trò tán tỉnh fụ lữ :so_funny:

Ông Nạnh : Giá trọn gói đến HP dzòng i dzòng dzìa bi nhiu :hehe:

♥ PlanetVN ♥
06-05-2006, 08:58 AM
Hải Phòng hình như có biển nhỉ... Planet ở cao nguyên không có biển... Các cậu ở đó bữa nào thiết kế một tour cho Planet nha!!! :) Có tấm hình biển nào không gửi lên luôn nhé... Mèo đi không nào??? Planet tiện thể ghé miền Trung rủ Mèo đi luôn...

PS: Ái dà... Ai nói ác cho Planet thế ta??? :think: Planet có biết kua ai đâu nào... Đi tìm hiểu đời sống tinh thần của chị em phụ nữ ấy mà... :so_funny:
Cưng nè... Cưng hỏi ba mẹ có đồng ý cho cưng sinh dưới nước không nha... Ba mẹ muốn cưng sinh ở nước biển HP hay là nước Hồ Xuân Hương Đà Lạt thì nói sớm để anh bố trí... :haha:

Meodzo
06-05-2006, 09:18 AM
Chọi trâu chứ sao lại trọi trâu huh bé? :rain:

Khíp hai anh chị này kin quá , chưa chi đã tính chuyện sanh con đẻ cái :chayle:

Sunshine*
06-05-2006, 11:21 AM
to hoa đằng tử:..chài oai...mới cóa 1 năm...baby đi gần 3 năm gòi nà...nhớ bà cố lun...hic hic...
to ss MD:chài oai ss oai...iem noái từ lâu lém gòi muh...muh iem dzìa...chẻng bao h ga Hồng Nhung ngùi cả...iem hok thích choa lém...muh đạp dzịt hữ...càng hok thích lun:haha:...

♥ PlanetVN ♥
07-05-2006, 09:22 AM
Cưng nè... Cưng hỏi ba mẹ có đồng ý cho cưng sinh dưới nước không nha... Ba mẹ muốn cưng sinh ở nước biển HP hay là nước Hồ Xuân Hương Đà Lạt thì nói sớm để anh bố trí... :haha:

Chà... Hải Phòng sao có người vô tình tệ bạc với bạn thế này trời??? :think: Bạn hỏi mà không nói gì cả... Hix,... Kiểu này đi HP có ngày bị bỏ rơi tắm biển Đồ Sơn "một mình một sóng" quá... :khocnhe:

baby_9x
07-05-2006, 09:24 AM
úi zoi` mấy bạn ca tụng HP quá

Hoa Anh Kiệt
14-05-2006, 12:30 PM
Mấy bác Bác ơi em cũng HP nè, thuộc Cùng Gia Bang. Mong làm quen với các Phú Hộ !!!

♥ PlanetVN ♥
18-05-2006, 05:10 AM
Hôm trước dạo một vòng trang chủ của Hải Phòng... Chẳng có tấm hình nào đẹp đẹp cả... Chán... May mà còn có Muadong ở đó an ủi... :D

PS: Cưng nhớ anh rùi à??? :loccoc: Mấy bữa nay đi "ngoại tình" hử??? Giận nè... :nooo: Cho đẻ dưới biển một mình luôn... :hihi:

♥ PlanetVN ♥
22-05-2006, 05:28 AM
Nhớ nha... nhớ nha... Planet đến đó mà bơ vơ là về quẳng cả 2 mẹ con xuống biển Đồ Sơn đó... :gian: Mà nè... Bà già có biết bài hát nào về HP nữa không vậy??? Ngoài mấy bài tròn trang haiphong.gov.vn ra... :think: Có cho anh xin... :winking:

♥ PlanetVN ♥
22-05-2006, 08:47 AM
Nghĩ lại rùi... Dân HP nguy hiểm lắm... :chayle: Hông chơi với mét bảy nữa... Chia tay rùi mờ... Hông chơi nữa... Ghét luôn HP... :khocnhe:

♥ PlanetVN ♥
27-05-2006, 03:57 PM
vâng! cám ơn đã ghét tôi và ghét HP, thật là nông cạn, hết nói bó chân toàn tập

Hix... Planet chỉ đùa với bạn thôi mà... Không ngờ bạn Muadonglanhlam lại nghĩ như thế... :( Buồn quá...

Meodzo
27-05-2006, 09:47 PM
Ey ey ... Hai người giận hờn dzu dzơ đó àh :gian:

Nhân dzanh cha , con và thánh thần ... Hai người xưng tội dzí Mèo đê ... Mô fật ! Tự dzưng màh đang đùa lại thành thế kia :khocnhe:

Hải phòng và Lâm Đồng , Khánh Hoà đứng giữa giải hoà đê ^^

Sunshine*
27-05-2006, 10:57 PM
to ss MD:..huhu..iem nói dzị thoai...chá có ga ó ngùi lần nèo...sợ mún chít :hihi:

*ShangTaNi*
31-05-2006, 07:14 AM
tui ko quan tâm đến HP

♥ PlanetVN ♥
05-06-2006, 09:20 AM
Hihihih... Huề nhé... huề nhé Muadonglanhlam!!! :clap: Hông giận nhau nữa... :) Cám ơn bạn Mèo nhá!!! :bay: Bữa nào đi HP chơi mới được... Tình hình là mình đi đâu cũng có người "bảo lãnh" cho hết... Zui ghê!!! :lol:

leo_inoue
05-06-2006, 09:56 PM
ủa, tưởng nói về cả hải phòng cơ mà, đang cần tìm hiểu

Hàn Cát Nhi
06-06-2006, 12:02 AM
Chai ngó bộ ..năm nay xin ba mẹ đi HP chơi á..tiện thể off dzí dzân HP lun

Hận tình
06-06-2006, 12:04 AM
Ở Hải Phòng mình chỉ thích ngắm hoa phượng đỏ thui. Rất lãng mạn và hấp dẫn..

♥ PlanetVN ♥
06-06-2006, 04:42 PM
Chài ơi chài... Tưởng bà Muadong lạnh lùng băng giá lắm chứ, ai ngờ cũng ngây thơ như con nít á... :clap: Ăn cánh hoa phượng nữa chứ... :haha: Dễ thương nhỉ... Y như học sinh tiểu học á... :lol: Ôi, nghĩ tới cảnh thấy Muadong mặc áo trắng quần xanh, đeo cặp học trò măm măm cánh hoa phượng là Planet lại buồn cười không chịu nổi... :haha:
Nhất định có ra HP cũng ghé nhà bà Mèo lôi đi cho hoành tráng, nhỉ!!! :lol: Bà Mèo đâu rồi??? Cho ý kiến cái coi nào... :D

It's Never Too Late
07-06-2006, 03:08 AM
Hải Phòng cũng đẹp thiệt đấy , khá đẹp và thơ mộng ... Thành phố Hoa Phượng Đỏ , lắng đậm tình người . Nhưng mờ yêu Hà Nội hơn ... :hihi: ...

Vô đây mới thấy có người zán gái nhiều hen ... :D ..

♥ PlanetVN ♥
11-06-2006, 09:20 AM
Í í... Ai tán gái trong này vậy??? :oh: Chỉ Planet coi với bé Tú Anh... :D2
Bạn Muadong ơi... Hông biết khi nào Planet mới được đi Hải Phòng đây??? Nhớ dành Planet một suất nha!!! :bay:

HT
11-06-2006, 11:23 AM
Uhm, HP ko có nhìu nơi đẹp như trên HN, nhưng đó là 1 nơi đặc biệt :)
Có nhìu cua ghẹ, đồ hải sản :D2

ngon1102
11-06-2006, 12:23 PM
em có thấy HP làm sao đâu
Sao các bác cứ phải nghĩ xấu thế nhỉ
GHÉT QUÁ CƠ

thế sting ở đâu thế
bao h tới HP tui dẫn đi chơi
HẢI PHÒNG NO GOOD NGƯƠI DAN HAI PHONG BÊN NƯỚC NGOÀI TOÀN TRỒNG CỎ ĐÓ

HT
11-06-2006, 01:55 PM
Con gái HP xinh lắm á ^_^

Sunshine*
11-06-2006, 04:54 PM
are you sure about that??? :)

zan_boy
11-06-2006, 07:31 PM
tin chết liền , vài năm gần đây girl hải phòng ăm hết các giải thi người đẹp hoa hậu là gì hề hề

Sunshine*
11-06-2006, 08:06 PM
cái đó thì hok cóa sai i âu đc. lun ó :D

Autumn
12-06-2006, 04:37 AM
ra HP rủ thêm bé mèo đi cùng cho tếu rầm rộ lắm :hehe:

Nhất định có ra HP cũng ghé nhà bà Mèo lôi đi cho hoành tráng, nhỉ!!! Bà Mèo đâu rồi??? Cho ý kiến cái coi nào...

Hờ hờ , thảo nào mấy nay nằm một chỗ mah cứ hắt xì liên tục :hihi:
Một ngày ... không xa ... không gần :D Nếu ... Mèo vẫn còn sống ... chắc chắn là dzậy rùi :D

** mắt_buồn **
12-06-2006, 04:47 AM
ghcichci tôi ghét HP vì quá chán

Sunshine*
12-06-2006, 06:34 AM
to ss MD:..ũa...iem âu cóa nói lờ girls HP xí âu....ss thì đứng đầu bảng....từ dưới đếm lên....:D:D...iem jk :D

♥ PlanetVN ♥
12-06-2006, 01:52 PM
Cưng nhớ đó nha!!! Khi nào Planet tới Cưng nhớ ăn cho Planet coi nghe... Planet sẽ hái hoa phượng cho Cưng... :hihi: Lâu rùi không gọi Cưng thấy nhớ quá đi mất... :D

Mờ ai bỉu tán tỉnh dzì trong đây? tụi tui thích nhau đó rùi sao hã? nói thẳng ra lun, hết trêu

Ặc... Cưng ơi, cho anh xin!!! :oh: Nói bé bé thui chớ Planet bị rượt oánh bi giờ đó... :bow: Hổng biết ai nhưng mà... Sẽ có không ít...

Bà Mèo này lúc nào cũng nói chuyện đen đủi... :andon: Muadong ui, phụ anh quẳng bà Mèo này xuống biển Đồ Sơn cho bà í mau tỉnh lại nào...

Zô ta... :bath: <-------- nằm gọn trong bồn tắm!!! :so_funny: :so_funny:

♥ PlanetVN ♥
12-06-2006, 01:54 PM
PS: Baby_1_tinh_yeu dùng ngôn ngữ gì mà Planet đọc hông hiểu gì luôn... :thatall:

It's Never Too Late
13-06-2006, 02:53 AM
Bé Tú Anh nào thế Planet , ở đâu chui ra người có cái tên hay thế nhỉ ... :hehe:

Ai zán gái thì người ấy tự biết chứ , Planet nhỉ ... Mà tán nhiều thể nào cũng có ngày mang hoạ thui ...:D2 nhỉ Planet ... :D2
À , phải rùi , mà sao Planet không liên lạc cho mình vậy , giận rùi nè ... Oe Oe .. :so_funny:
À há , ngày mốt có người quen đi hải phòng , tình hình hông được đi ké .. Ghét .. :blow:

Autumn
13-06-2006, 05:43 AM
Thoai choa em xin :bow: Em dzọt đây , cờ lu xờ topic lun , 10 pages roài :rain: