PDA

Xem đầy đủ chức năng : lá thư cuối cùng

saumotloinoidoi
17-04-2006, 04:08 AM
anh àh em ko biết đây có phải là lá thư cuối cùng em dành cho anh ko nữa nhưng em sẽ cố gắng để nó trở thành cuối cùng vì em ko muốn làm phiền anh thêm nữa. anh àh em chẳng biết bây giờ anh là gì trong em nữa vì em ko thể cùng lúc yêu hai người được đúng ko anh? người ấy đã đến bên em dù em biết rằng những gì người ấy dành cho em ko phải thật lòng như anh đã từng dành cho em nhưng tại sao người ấy lại giống anh đến thế những lời nói cử chỉ của người ấy thật giống anh làm sao. những cũng bảo em đi đâu một mình vào buổi tối thì phải về sớm kẻo bị làm sao. người ấy cũng hay gọi điện để buôn cùng em như anh đã từng làm với em vậy. và còn rất nhiều thứ nữa người ấy thật giống anh và mỗi khi em buồn em ại nghĩ đến anh nhưng em lại gọi điện cho người ấy phải chẳng em đang dùng người ấy để thay thế anh. như vậy là ko tốt đúng ko anh nhưngem phải làm sao đây chứ? em ko đủ can đảm đê gọi cho anh anh àh, chẳng hiểu sao nữa đã bao nhiêu lần rồi em tự bảo mình rằng phải quên anh đi nhưng mà mãi vẫn chẳng quên được , em cũng từng định coi người ấy là anh để nhắm mắt bước theo người ấy nhưng mà ko được vì cho dù người ấy có giống anh đến bao nhiêu đi nữa thì người ấy vẫn chỉ là người ấy thôi ko thể là anh được. em bàng hoàng nhận ra một điều rằng mỗi khi ở đâu tên anh được nhắc đến thì trái tim em lại đập loạn nhịp anh àh , em biết lắm chứ em và anh đã hết thật rồi giờ đây người mà em cần quan tâm là người khác mà là ai em cũng chẳng biết nữa vì em đã tìm ra đâu