PDA

Xem đầy đủ chức năng : tôi và những người bạn

leo_vo_91
15-04-2006, 03:37 PM
tôi thì có bạn rất nhiều ,một số thì theo tôi một số thì phản bội . tôi tin họ mà họ lại
phan bội tôi, bây giờ tôi chỉ còn lại hai bàn tay trắng

Sao chổi
15-04-2006, 03:51 PM
Uhm.....sao lại là hai bàn tay trắng nhỉ , chẳng phải u đã nói là vẫn còn một số người bạn hay sao ? Hãy trân trọng những người bạn bên mình chẳng ai biết được họ có thật sự tót với mình hay không ? Nhưng hãy tin tưởng họ vì nếu không có lòng tin thì làm bạn để làm gì đúng không nè ..........

batuocsocola
15-04-2006, 04:18 PM
chẳng thể nào tất cả bạn bè của ta cùng lúc lại " phản bội " ta cả
hãy ở bên cạnh những người bạn còn lại của bạn
nhưng tôi tin rằng những điều bạn nói ra ở trên chỉ là phút giây giận dỗi nhất thời thôi (phải không ?^_*)
đừng vì những hành động hơi quá đáng của bạn bè mà giận họ
đừng vì sự hiểu nhầm nào đó mà mất đi những người bạn của mình

anny N
15-04-2006, 05:52 PM
tìm được cho mình 1 người bạn tri kỷ chẳng phải dễ đâu ah , cuộc sống nó là như thế....đầy dối trá ...đầy những ích kỷ ,lợi dụng nhau .....:haha:
Nhưng nếu nói là tay trắng thì anny ko đồng ý với bạn điều đó,vì ít nhất ra bạn còn có vài người bạn khác cơ mà .Bạn nè ....thà mình có ít bạn và đó là những người tốt với mình còn hơn là có nhiều bạn ,mà cuối cùng nhìn lại chẳng ai thật lòng với mình . :)

nhóc nhỏ
26-05-2006, 09:18 PM
xí nha linh nói ai dó ? bộ nói tụi trang ha?

lys_rain
26-05-2006, 09:37 PM
có 1 người đã bảo lys là trong số những người mình quen biết những người là bạn thì ít còn bè thì nhiều,bạn bè mà.có thể khi những người mà bạn vẫn coi là bạn ấy chỉ là bè thôi.bây giờ bạn chắc mất niềm tin lắm,nhưng bạn hãy cố gắng để lấy lại niềm tin bạn nhé.coi như mình mất mát một ít để hiểu rõ về người khác để từ giờ mình biết nên sống với người ta ntn.đây sẽ là một kinh nghiệm sống của mình bạn ạ.đừng mất niềm tin bạn nhé.

okie_xinmailabanthan
27-05-2006, 12:33 AM
MỘt khi bạn có những ngưòi bạn bên cạnh thì không thể chỉ có 2 bàn tay trăng. Ít nhất bạn cũng có những ngưòi ban. Đừng bao giờ để mất họ cả. không có chuyện theo hay phản bội của những ngưòi bạn, theo mình là thế đó. Okie cũng là một người có rất nhiều bạn bè, số bạn thân cũng rất nhiều

bé yêu 1234
25-06-2006, 02:14 AM
leo ơi hỏi thật nhen bộ leo hết bạn thật thì tụi ni cũng coi leo là bạn mà

leo_vo_91
26-06-2006, 09:34 AM
thật seo vậy thì cám ơn trước nhe bé yêu

okie_xinmailabanthan
26-06-2006, 07:09 PM
Một người bạn online đôi lúc lại tốt hơn một ngươi bạn bên cạnh ta đấy leo ah
Okie cũng có những người bạn như vậy. Và ít ra leo cũng còn những người bạn như vậy

leo_vo_91
28-06-2006, 09:52 AM
Một người bạn online đôi lúc lại tốt hơn một ngươi bạn bên cạnh ta đấy leo ah
Okie cũng có những người bạn như vậy. Và ít ra leo cũng còn những người bạn như vậy
vậy ah leo thật là không biết sy nghĩ mà ,cám ơn bạn nhe

Stacy Bui03
27-12-2006, 05:48 PM
người nào mà ác wa ah

forever love
29-12-2006, 12:31 AM
Để có một người bạn để hiểu mình và gắn bó với mình rất là khó ,bởi vì thực chất bản thân mình đôi khi cảm giác dường như bị ngỡ ngàng vì những hành động và việc làm từ những người bạn rất thân của mình ,bản thân mình cảm giác như bị phản bội tuy nhiên mỗi người trong chúng ta k ai là toàn vẹn cả vì nếu như bạn perfect thì bạn là thánh rồi chứ k phải là con người nữa nên hãy chấp nhận nó thôi