PDA

Xem đầy đủ chức năng : bóng dêm

nh0c_blin.romeo
11-04-2006, 08:16 AM
cuộc song là gì hã các bạn , mot người co thẽ tháy cuộc sóng mọt màu xanh thạt dẹp nhung toi cãM tháy ko nhu vay , cuộc sóng trong toi là mọt màu den , toi ko dươc nhu các ban õ trong diẽn dàn dày dũ mọi thú mà các bạn có , có khi nào các bạn sóng mà 1 ngày ko bit làm gì và thích gì , và ko bit mình muốn di dau , toi là người nhu vay , 1 người sóng bát càn dòi ko wan tam dén ai , :yike2: toi co mot người cha thành lãnh nhách dà bõ me con toi di láy người khác , còn mé toi cũng dã bõ toi sau dó dẽ theo 1 người dàn ông xa lạ , và toi bát dàu tụ sống mọt mình và phãi bon chen trong thé giói ko công bàng này , các bạn co bao giò thay cãnh 1 thèng bé chét õ ga sài gòn vì dói ko , toi dã chúng kién và õ dó càu nguyên cho dúa bé dó that dau lòng , dôi khi nghĩ lai cuộc dòi thạt ngán và toi dang ráng bơi trong cuộc sóng này , hien nay toi dang làm bão kê cho môt quán bar õ quạn 1 , cong viec dó có thẽ cho trong mát 1 người doàng hoàng nghĩ là nhũng thàng giang hồ. toi cũng ko buồn vì dièu dó vì toi dã wa' wen vói nhũng cạp mát khinh rẽ cũa mọi người khi nhìn toi ! nhu toi vãn sóng tói ngày hom nay dẽ chúng minh cho moi người bit mot thàng bõ roi trong xã họi này nó vãn còn sóng mà ko càn ai giúp dõ , và các bạn hãy nhó khi hãy sóng that dẹp voi tuôi trẽ cũA mình dùng nhu toi !