PDA

Xem đầy đủ chức năng : gửi Hải

vicki_my love
11-04-2006, 03:59 AM
hải có biết rằng khi q nói chuyện với H quỳnh cũng rất vui ko .quỳnh đã làm hải buồn thật rùi .quỳnh vô tâm quá ...cho quỳnh xin lỗi nha!!quỳnh biết hải thật lòng với quynh .quỳnh biết hải nhớ quỳnh nhìu lắm .sao hải lại cứ nghĩ rẵng mình đơn giản cơ chứ .có lẽ.....hải buồn nhìu hơn .uh! minh hieu hai .mot phan nhung cung da biet ve hai rui ma .quynh mmuon noi nhung dieu quynh noi voi hai la that do .hai ngay ko xem mail cua hai quynh thay nho .quynh thay nhu hai dang co dieu gi ....ma quynh ko biet gian quynh rui .a ko phai gian ma la tu cam thay quynh ko quan tam den minh dung ko .quynh muonnoi se ko xa hai dau .uh!quynh se ko dua tren hht nua .quynh so dua nhu vay se lam hai nghi nhiu !cho quynh xin loi nha "quynh nho hai _ca ngay ...ca dem ..nua ..nhiu lam ...."

phuthuy_MU
11-04-2006, 04:03 AM
Chai thaay' noi gui? Hải vao thử nhưng o phải mình :(( mình cũng TEn HẢi

nguahoang_aphi
11-04-2006, 07:53 AM
To vicky : Đọc mỏi mắt quá hà. Viết gì mà lúc có dấu lúc ko có vậy nè. Bạn muốn xin lỗi người ta sao ko nhắn trực tiếp vô Mail ^_^ Hay là bạn sợ ... Đã xin lỗi mà còn ngại ngùng thì sẽ khó làm người ta chấp nhận đó !! Con gái giờ vô tâm thật !! ^_^ Khà khà !! Chắc về kêu mẹ đổi khai sinh sang tên Hải quá !!

áo trắng ngày xưa
12-04-2006, 01:41 AM
làm biếng bỏ dấu đọc dễ hiểu lầm lắm các bạn

vicki_my love
14-04-2006, 03:27 AM
sorry !!tui viết cho hải của tui mờ .mong mọi người thông xcam......

I.F < Indeed Friend >
15-04-2006, 07:02 AM
Tất nhiên là cũng có thể thông cảm được, nhưng theo mình thì bạn nên nói rõ họ tên người đó để mọi người khỏi hiểu lầm .

kimkhanh
21-04-2006, 04:39 AM
nguahoang_aphi, cai nick gi ngeh ki vay

koyeu_kokieu_koffaitraibn
21-04-2006, 06:33 AM
con gái thật khó hỉu đấy , cũng như người của tui nói nhớ tui ... nhưng lại nói có người yêu roài ==>> liệu họ có tham lam wa' kô vậy ??