PDA

Xem đầy đủ chức năng : cry on my shoulder

hacgiay_girlbonmat
08-04-2006, 03:29 AM
Mẹ mất. Buồn. Anh gọi điện cho tôi. Không biết an ủi thế nào. Hát cho anh nghe Cry on my shoulder- Anh khóc và cảm thấy lạc quan hơn.
Thi đại học , thiếu nửa điểm- rớt! Hụt hẫng , thất vọng nặng nề, anh gọi điện cho tôi. Hát cry on my sholder- anh khóc và tràn đầy niềm tin.
Bố đau nặng, tưởng chừng ko qua khỏi, anh gọi điện cho tôi. Nghe Cry on my shoulder - anh khóc và nghĩ về điều kì diệu.
Một ngày , anh lại gọi điện cho tôi. Trên giường bệnh- anh sắp từ giã cõi đời!! Buồn - tôi lại hát cry on my shoulder - anh ko khóc mà người khóc là tôi. Anh lại là người hát khúc nhạc dở dang đó. tôi đã khóc thật nhiều mà chẳng thể có được một chút hi vọng..
Một người bạn của tôi đã đi đến nơi thiên đường. Tôi chẳng thể tiễn anh đi được vì 2 người ở quá xa. Tôi và anh quen nhau qua mạng- 1 thứ tình bạn tưởng chừng như 1 trò chơi nhưng đã duy trì suốt hơn 2 năm như thế. Cry on my shoulder đã làm tôi và anh gần nhau hơn.Đôi lúc có những thứ nhỏ nhặt trong cuộc sống cũng tạo được niềm vui cho bạn. Đôi lúc ta cũng nên tin tưởng vào những điều nhỏ nhặt như thế..

Kitty
08-04-2006, 03:51 AM
Thật sự cảm động.Có những điều dù ko muốn nhưng ta cũng ko có cách nào thay đổi được.Dù bạn đã khóc mà ko có một chút hy vọng nhưng cry on my shoulder và tình bạn của 2 người sẽ giúp bạn vượt qua.Ko có lý do gì mà ta ko vượt lên sống tốt trước một người bạn như thế.Hãy nghĩ và luôn nghĩ đến anh ấy như một niềm an ủi,một kỉ niêm đẹp trong cuộc đời.

Phan_Tom
08-04-2006, 04:12 AM
bài đó nghe hay đó ...do tập thể super star biểu diễn ..nghe hay đó ...tôi dành cho bạn cái vai này luôn ...cry thoải mái nhé ^^